



TaMCare Foundation

Inakuletea

Kliniki ya Ndoa na Uhusiano

Malengo:

- i. Kujenga misingi imara ya ndoa, familia na malezi;
- ii. Kuwasaidia vijana kujitambua;
- iii. Kuimarisha afya na uhusiano.

Shughuli za Kliniki:

- i. Kuelimisha jamii kuhusu uhusiano na ndoa;
- ii. Kuelimisha jamii kuhusu talaka na mirathi;
- iii. Kuelimisha jamii kuhusu afya, lishe na malezi bora ya watoto;
- iv. Kutoa elimu ya stadi za kazi na maisha kwa vijana;
- v. Kutoa ushauri kuhusu masuala ya ndoa na familia.

Matokeo tarajiwa

- i. Uwapo wa ndoa na familia imara.
- ii. Uwapo wa vijana wanaojitambua, waadilifu na wanaowajibika.
- iii. Kuimarika kwa afya ya akili, mwili na uhusiano.
- iv. Kutokomea kwa mauaji, vitendo vya kikatili na unyanyasaji katika ndoa na familia.
- v. Kupungua kwa migogoro na kuvunjika kwa ndoa.

Wito

Usijinyanyapae! Njoo tuzungumze na ujifunze na TaMCare.

**TaMCare KWA AJILI YAKO!
KARIBU SANA!**

Mawasiliano:

Simu: +255 744 000066 WhatsApp: +255 655 865555
Barua pepe: info@tamcare.or.tz Tovuti: www.tamcare.or.tz